| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21123111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21123111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-22123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง/กล่องไม้ที่ไม่ใช่การอิง |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | Foxboro SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งลมอัจฉริยะของ Azbil ตัวกำหนดตำแหน่ง AVP300/301/302 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | AVP300/301/302 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |