| สิ่งที่ส่งมาด้วย | หลักฐานสภาพอากาศ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว / คู่ |
| ความดันอุปทาน | 140~800kPa (1.4~8bar, 20~116psi) |
| หมายเลขรุ่น | เอสเอชพี |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -55°C / +85°C |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 10-30V (Ex Ia) / 18-30V (Ex D) / 17V-30V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| ช่วงความชื้นในการทำงาน | 5~95%RH(ไม่ควบแน่น) |
|---|---|
| การกระทำ | เดี่ยว/คู่ |
| หมายเลขรุ่น | กิโลกรัม 5000 |
| สัญญาณเข้า | 4 ~ 20mADC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-22123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | Approx. ประมาณ 30 Hours Continuous Use At 20 MA Output ใช้งานต่อเนื่อง 30 ชั |
|---|---|
| เครื่องประดับ | กระเป๋าใส่ สายวัดทดสอบ คลิปปากจระเข้ คู่มือผู้ใช้ ใบรับรองการสอบเทียบ |
| กำลังขับ | พิกัด 24V DC, สูงสุด 30 MA |
| อุปกรณ์เสริม | โมดูลแรงดัน, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, สายสื่อสาร, ซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 9V DC 4 X 1.5V AA แบตเตอรี่หรือแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| การใช้งาน | ทั่วไป |