| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 6, กรมอุทยานฯ 8, กรมอุทยานฯ 10, กรมอุทยานฯ 12, กรมอุทยานฯ 16 |
|---|---|
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2), คลาส VI (FCI 70-2) |
| ประเภทการเชื่อมต่อกระบวนการ | หน้าแปลน |
| ระดับความดัน | กับฉัน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิต่ำ (-40F), อุณหภูมิสูง (250F) |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
|---|---|
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
|---|---|
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Standards | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุม KOSO 220C Globe Valves พร้อม 6400RB, 6500RA,7300RB ตัวกระตุ้นชนิดนิวเมติกพร้อมตัวกำหนดตำ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | 220C |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| พลัง | นิวเมติก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| Operating Pressure | 2.7 Bar (40 Psig)~12 Bar (174 Psig) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มาตรฐาน | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| Structure | Pressure Reducing |
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Operating Pressure | 2.7 Bar (40 Psig)~12 Bar (174 Psig) |
|---|---|
| Voltage Tolerance | ±10% |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | ตำแหน่งวาล์ว |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| กว้างนาม | 2.5 |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |