| พิมพ์ | วาล์วควบคุมที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ~ 12" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 2500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| รุ่น | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | SIPART PS2 ระบบตั้งตําแหน่งวาล์ว |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| หมายเลขรุ่น | SIPART PS2 ระบบตั้งตําแหน่งวาล์ว |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| Positioner Type | Electro-Pneumatic, Pneumatic |
|---|---|
| Step Function | 25% Step, 100% Step, User-defined Step |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30.0 โวลท์ดีซี |
| Attachment | Pipe Or Wall Mounting |
| Product | Positioner |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| แรงกดดันในการดำเนินงาน | 2.7 บาร์ (40 psig) ~ 12 บาร์ (174 psig) |
| โครงสร้าง | การลดแรงดัน |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | ตำแหน่งวาล์ว |
| ประเภท | วาล์วควบคุม |
|---|---|
| การใช้งาน | ทั่วไป |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |