| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Ambient Temperature Range | -40°C To +83°C (-40°F To +182°F) |
| Maximum Outlet Pressure | 150 Psi |
| Control Range | 0-100% |
| Data Interface | Wired |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | D30 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| เครื่องประดับ | กระเป๋าใส่ สายวัดทดสอบ คลิปปากจระเข้ คู่มือผู้ใช้ ใบรับรองการสอบเทียบ |
|---|---|
| กำลังขับ | พิกัด 24V DC, สูงสุด 30 MA |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 0.001 ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 9V DC 4 X 1.5V AA แบตเตอรี่หรือแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แสดง | จอ LCD 2 บรรทัด X 16 ตัวอักษร |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | Svi2 Ap-21123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | Svi2 Ap-21123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21123111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |