| ชื่อสินค้า | Flowserve 520MD Digital Valve Positioner |
|---|---|
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| ความซ้ํา | < 0.25% |
| รุ่น | 3730-3 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 2-3วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 99 |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| การทำซ้ำ | +/- 0.2% เอฟเอส |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การยืนยันตำแหน่งวาล์ว | สัญญาณการตรวจสอบเอาต์พุต 4- 20mA (ชนิดเดียวกับสัญญาณอินพุต) |
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| Type | DVC2000 |
|---|---|
| Communication protocol | HART, 4-20mA analog |
| Data interface | Wired |
| Diagnosis | Have |
| Input signal | Electric |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 ถึง 30.0 VDC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 495 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป เพิ่ม 20 Ω เมื่อการสื่อสาร HART ทำงานอยู่ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิการขนส่งและการเก็บรักษา | -40° ถึง 176°F (-40° ถึง 80°C) |
| แรงดัน | ขั้นต่ำ 1.5 บาร์; สูงสุด 7 บาร์ (101 psig) |
|---|---|
| การจัดอันดับ | IP66 |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.06-0.12 นิวตันเมตร/ชม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 8.5-30 โวลท์ดีซี |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
| การป้องกันซีล | IP68 |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |