| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
|---|---|
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทวาล์ว | ไดอะแฟรมวาล์ว |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2 กก |
| การสิ้นสุด | ขั้วต่อแบบสกรู |
| สัญญาณเอาต์พุตเสริม | 4 ถึง 20 mA ส่งตำแหน่งซ้ำ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ขนาด | 1/4 NPT |
|---|---|
| จัดอันดับการเดินทาง | 7.5/15/30 |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| แรงดันไฟฟ้า | 24VDC |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ + การป้องกัน |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| ป้อนข้อมูล | กระแสตรง 4-20 mA (ความต้านทาน 300 Ω) |
|---|---|
| การสื่อสาร | HART6 (AVP102) |
| แอร์ซัพพลาย | 140-700 กิโลปาสคาล |
| การใช้อากาศ | 4 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ความสมดุล |
| การไหลสูงสุด | 110 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ 400 kPa |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |