| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |
| ชื่อ | วาล์ว CRYOGENIC วาล์วและการควบคุมด้วย APEX7000 positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เงินสด |
| แบบ | cryogenic |
| สัมพันธ์ | NPTF แบบเกลียว (BSP เป็นตัวเลือกในบางรุ่น) |
| แรงดันเริ่มต้นสูงสุด | 650 psi (45.7 กก. / ซม. 2) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สัญญาณออก | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| คะแนนการป้องกัน | IP66/IP67 |
| พลังงานไฟฟ้า | 24โวลต์ดีซี |
| ฟังก์ชั่นการวินิจฉัย | การตรวจสอบสุขภาพวาล์วแบบเรียลไทม์และการวินิจฉัยประสิทธิภาพ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |