| สิ่งที่แนบมา | อะลูมิเนียม IP66 / NEMA 4X |
|---|---|
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA พร้อม HART 7 |
| ช่วงระยะชัก (เชิงเส้น) | 3-130 มม |
| ช่วงการหมุน (ส่วนเลี้ยว) | 30-100° |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
| สื่อ | แก๊ส |
| การป้องกันซีล | IP68 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40° ถึง +85 °C / -40° ถึง +185 °F |
|---|---|
| การหมุนเวียนตามอุณหภูมิ/ความร้อนแบบแห้ง | IEC 60068-2-2 |
| ขีด จำกัด ความชื้น | ตามมาตรฐาน IEC 60068-2-30 |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว ตรงหรือย้อนกลับ |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น; 5...120 มม. / 0.2...4.7 นิ้ว โรตารี; 30...160 องศา. |
| ได้รับการรับรอง | CCC |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | ระดับเสียงดี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปรับปริมาตรภาพของ Fisher 2625 |
| การเชื่อมต่อ | 3/4 |
| Packaging Details | 10X20X20 Cm |
| ช่วงอุณหภูมิ | -196 ° C ถึง +343 ° C; Varilog: -29 ° C ถึง +343 ° C |
|---|---|
| ความดันระดับ | ANSI 150-1500 (หน้าแปลน), ANSI 150-2500 (Flangeless/Threaded) |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ตัวกระตุ้น | ไดอะแฟรมสปริง (การกระทำโดยตรง/ย้อนกลับ) |
| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชันการไหลต่ำ |
| หมายเลขรุ่น | SVI2/SVI3/SVI1000 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 200 ° F (-50 ° C ถึง 93 ° C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 200 ° F (-50 ° C ถึง 93 ° C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
|---|---|
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| ลักษณะร่างกาย | 2 ทาง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |