| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DL3010 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลข Mod6524 184400el | 3582i |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ความกดดันในการทำงาน | 10.3 บาร์ (150psig) |
|---|---|
| จุดทริป | ปรับได้ตั้งแต่ขั้นต่ำ 2.8 บาร์ไปจนถึงแรงดันสูงสุด 72 เปอร์เซ็นต์ |
| ชื่อรุ่น | 377D, 377L,377U, 377CW ทริปวาล์ว |
| การติดตั้ง | ติดตั้ง Manifold, Yoke Mounted หรือ Bracket Mounted |
| การเชื่อมต่อของร่างกาย | 1/4 NPT ภายใน |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa= 1.4 ถึง 7 บาร์ = 20 ถึง 102 psi |
|---|---|
| การป้องกันอิง | IP66 |
| น้ำหนัก | 2.7กก./2.8กก |
| ความสามารถในการไหล | 80 LPM (SUP = 0.14 MPa) 2.83 CFM (SUP = 20 psi) |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% fs |
| พม | 16 บาร์ g @ 120 °C |
|---|---|
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| ขนาด | DN 50 ถึง 1200 NPS 2 ถึง 48 |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันเอาท์พุท | 0.1-10 บาร์ |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | HART 7/มูลนิธิฟิลด์บัส |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + ฟิลด์บัส HART/รองพื้น |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |