| อินพุตปัจจุบัน | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
|---|---|
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| การไหลของเอาต์พุต | ≥ 80 L/MIN (ANR) ที่ 0.14 MPA จัดหา; ≥ 200 L/นาทีที่ 0.4 MPa |
| ช่วงอุณหภูมิโดยรอบและของเหลว | -20 ° C ถึง 80 ° C (พื้นที่ที่ไม่เป็นอันตราย) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.4 กิโลกรัม |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท (ไม่จำเป็น) |
| การทำซ้ำ | ≤0.5% |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 / NEMA 4x |
| ปริมาณการใช้อากาศ | การออกแบบการบริโภคต่ำ |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
|---|---|
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| วัสดุตัววาล์ว | สแตนเลส |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 5กก |
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง + เคสไม้ + การป้องกัน |
| คุณสมบัติ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
|---|---|
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| พิมพ์ | ลูกสูบ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
| Storage Temperature Limits | -58° F To 185° F (-50° C To 85° C) |
|---|---|
| Supply Pressure Effect | 0.05% Per Psi Unit |
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Repeatability | ± 0.3% Full Span |
| Temperature Effect | < 0.005% /° F Typical; -40° F To 180° F (< 0.01% /° C ) |