| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ความไว | ≤ 0.25 % |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 6 และ 7 |
| ความจุอากาศเอาท์พุท | 20.8 nm³/h @ 4.1 บาร์ (12.2 scfm @ 60 psi) |
| การใช้อากาศ | 0.082 nm³/h @ 4.1 บาร์ (0.048 scfm @ 60 psi) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4–20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 130 ถึง 700 kPa (ประมาณ 1.3 ถึง 7.0 บาร์) |
| น้ำหนัก | 1.7 กก. |
| อุณหภูมิแวดล้อม | –40 °ซ … +80 °C |
| การป้องกัน | IP66 |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Power Source | Local |
| Area Classification | Explosion Proof, Intrinsically Safe, FISCO, Type N, Flame Proof, Non-incendive For FM |
| Communication Protocol | 4-20 MA HART |
| เซลล์การวัด | 400 mbar ... 10 บาร์ (6 psi ... 150psi) |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยขั้นพื้นฐานความสมบูรณ์แบบลูป |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น, เปอร์เซ็นต์เท่ากัน, เปิดด่วน |
| การคุ้มครอง | IP65/IP67 |
| ความดันระดับ | 150 - 600 psi |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6mA |
|---|---|
| ฮิสเทรีซีส | <0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40°C ถึง +85 °C/ -40 °F ถึง +185 °F |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| เอาต์พุต siginal | 4-20 MA |
| Diagnostics | Yes |
|---|---|
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4–20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 130 ถึง 700 kPa (ประมาณ 1.3 ถึง 7.0 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | –40 °ซ … +80 °C |
| น้ำหนัก | ~1.7 กก. (3.7 ปอนด์) |
| สิ่งที่แนบมา / การป้องกัน | เทียบเท่า NEMA 4X, เทียบเท่า IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท (ไม่จำเป็น) |
| การทำซ้ำ | ≤0.5% |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 / NEMA 4x |
| ปริมาณการใช้อากาศ | การออกแบบการบริโภคต่ำ |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | PT 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การแสดงประเภท | เดี่ยว, คู่ |
| กำลังจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| ช่วงเอาท์พุท | 0-7 บาร์ (0- 100 psi) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 65 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |