| ขนาด | 1/2 |
|---|---|
| ช่วงความดันขาเข้า | 500 ถึง 2400 psig (34.5 ถึง 165.5 BARG) |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | 0-100 องศาเซลเซียส |
| การออกแบบ | เซนเซอร์ 40 มิลลิเมตร สแตนเลส |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
|---|---|
| แรงดันอินพุตขั้นต่ำ | 1.5 บาร์ (22 PSI) |
| ความชื้นในการใช้งาน | 0 - 100% ไม่มีการควบแน่น |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| แรงดันอินพุตสูงสุด | 10.3 บาร์ (150 PSI) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
|---|---|
| การติดตั้งที่มี | การใช้งานแบบสไลด-สแตม ลินิเออร์; การใช้งานแบบโรเตอรี่ |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| การอนุมัติ | FM; atex; Iecex |
| สัญญาณอินพุต | การสื่อสาร 4-20 mA DC, HART 7 |
|---|---|
| เอาท์พุทนิวแมติก | มีการแสดงเดี่ยว / คู่ |
| ความจุการไหล | สูงถึง 12.7 Nm³/h (450 scfh) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| มีเงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สื่อ | อากาศและก๊าซ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| จบสไตล์ | FNPT |
|---|---|
| มาตรฐานและการอนุมัติ | ASTM A126 คลาส B ตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แรงดันทางออกฉุกเฉินสูงสุด | 150 psi / 10.3 bar เหนือแรงดันทางออก |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ | 0.5กก.-1.8กก |
| ความสามารถด้านอุณหภูมิ | -40 ถึง 180 °F / -40 ถึง 82 °C |
| ขนาดตัวถังและรูปแบบการเชื่อมต่อปลายท่อ | 1/2NPT / 1/4NPT |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง KOSO KGP5000 SERIES ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วอัจฉริยะ electro pneumati |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | กกพ.5000 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ROTORK YTC smart posititioner ytc 3300 series วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมวาล์วควบคุมนิวเมติกนิวเมติก |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK |
| แบบ | YT-3300 |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | Positioner |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมแซมซั่นพร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง 3766,3767 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3661 |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| แรงบิด | 34~13500Nm |