| ชื่อ | บอลวาล์ว Flowserve วาล์วควบคุม AKH8 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม Azbil VPP03 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Atomac |
| แบบ | AKH8 |
| Sub-Type | เรียงราย |
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อ | บอลวาล์ว Flowserve DUBALL DL วาล์วควบคุมพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม Azbil AVP700 |
|---|---|
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | DUBALL DL |
| ยี่ห้อ | NAF |
| Sub-Type | ที่ลอย |
| ชื่อ | Flowserve บอลวาล์ววาล์วสแตนเลสวาล์วควบคุม AKH7-KP พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Koso 220C |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Atomac |
| แบบ | AKH7-KP |
| Sub-Type | เรียงราย |
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อ | Flowserve ball valve วาล์วควบคุม FK76M พร้อมวาล์วควบคุมตำแหน่ง 3400MD |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | VB2 & VB3 |
| แบรนด์ | Valbart |
| Sub-Type | Trunnion ติด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220 โวลต์ |
| อุณหภูมิ | -20 ~ 60 °C |
| น้ําหนัก | 0.75กก |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมแบรนด์ Hinese และสวิตช์จำกัด 4746 |
| Volume Capacity | Standard Flow |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| Sizes | DN 25 To 600 NPS 1 To 24 |
| Inherent Characteristics | Linear |
| ขนาด | 1/2" - 24" |
| Product name | China Pneumatic Actuated Ball Valves with Tissin TS800 TS600 Valve Positioner and Norgren Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Tissin |
| Model | TS800 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| ขนาดวาล์ว | DN 15 ถึง DN 50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| วัสดุตัวกระตุ้น | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิ | -196 ° C ถึง 600 ° C (-321 ° F ถึง 1112 ° F) |
| แบบวาล์ว | วาล์วลูกบอล |
| Product name | Fisher Gulde HART Electro Pneumatic 3800SA Digital Valve Positioner Emerson with Chinese Control Valve and Asco Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Fisher |
| Model | 3800SA |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| เงื่อนไขการออกแบบตัววาล์ว | พน.16 |
|---|---|
| ขนาด | 340*240*240มม |
| น้ำหนัก | 82กก |
| PMA - แรงดันสูงสุดที่อนุญาต | 16 บาร์ กรัม |
| TMA - อุณหภูมิสูงสุดที่อนุญาต | 220 ℃ |