| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การเชื่อมต่อแรงดัน | 1/4 NPT ภายใน |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 3.5 กก. (8.0 ปอนด์) |
|---|---|
| เคส/ฝาครอบ | อลูมิเนียม ASTM 360 |
| สี | โพลียูรีเทนสีเทา (ประเภท C4 ตาม ISO 12944-2) |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000/SVI2/SVI3 |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ~ +70 ℃ |
|---|---|
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| ความดันอากาศ | สูงสุด 7.0bar (100psi) |
| สัญญาณอินพุต | 0.2 ~ 1.0bar (3 - 15psi) |
| น้ำหนัก | 2.1 กก. |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
|---|---|
| การติดตั้งที่มี | การใช้งานแบบสไลด-สแตม ลินิเออร์; การใช้งานแบบโรเตอรี่ |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| การอนุมัติ | FM; atex; Iecex |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |