| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| ความดันอุปทาน | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| ประเภทฝากระโปรง | มาตรฐานหรือความร้อนกระจายไป |
|---|---|
| การออกแบบการตัดแต่ง | สมดุลหรือไม่สมดุล |
| ลักษณะการไหล | การเปิดเปอร์เซ็นต์/เชิงเส้น/ด่วนเท่ากัน |
| คะแนนการรั่วไหล | Ansi Class IV-VI |
| ระดับการลดเสียงรบกวน | เป็นไปตามมาตรฐาน IEC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ป้อนข้อมูล | กระแสตรง 4-20 mA (ความต้านทาน 300 Ω) |
|---|---|
| การสื่อสาร | HART6 (AVP102) |
| แอร์ซัพพลาย | 140-700 กิโลปาสคาล |
| การใช้อากาศ | 4 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ความสมดุล |
| การไหลสูงสุด | 110 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ 400 kPa |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| วัสดุที่นั่ง | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ IPPC กล่องไม้ฆ่าเชื้อและกล่องไม้อัดสำหรับการส่งออกโดยศุลกากรตรวจ |
| เวลาการส่งมอบ | 4-10 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50 |