| ช่วงอุณหภูมิ | -30°C ถึง +70°C |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP68 |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร-32,000 นิวตันเมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 3ph/400V/50Hz (แรงดันไฟฟ้าอื่นๆ ตามคำขอ) |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| ช่วงแรงบิด | 100-2300 nm |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25 ° C ~+70 ° C |
| อินเทอร์เฟซไฟฟ้า | 2 NPT 3/4,2 NPT1 1/2 |
| เวลาสลับ | 19 -47s |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP67. IP68 เสริม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แอคชูเอเตอร์หลายเลี้ยวที่ไม่ล่วงล้ำ-Limitorque MX Series B |
|---|---|
| ช่วงการจัดอันดับแรงบิด | แรงบิดออก 20 ถึง 1,700 ft-lb |
| ความเร็ว | 15 ถึง 200 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิ | -30 ° C ถึง 70 ° C (-22 ° F ถึง 158 ° F) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| การกระทำ | ประเภทโรตารีเชิงเส้น |
|---|---|
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| สัญญาณ | กระแสตรง 4 20 มิลลิแอมป์ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำในการควบคุมสูง |
| การป้องกัน | IP66 กันน้ำกันฝุ่น |
| ประเภทการเคลื่อนไหวของแอคชูเอเตอร์ | ก้านเชิงเส้น, ก้านหมุน, แขนข้อเหวี่ยง |
|---|---|
| แรงขับสูงสุด/แรงบิด | 533787 นิวตันเมตร 11300 นิวตันเมตร 138000 นิวตันเมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100V, AC220V, AC440V, DC48V, AC120V |
| จังหวะสูงสุด/มุม | 550 มม., 90°, 90° |
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA DC, ดิจิตอลโดยตรง, พัลส์, สองตำแหน่ง |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | Sipos G7 แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าสำหรับวาล์วควบคุม EWT EZ ของฟิชเชอร์และแอคชูเอเตอร์วาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซิโป |
| แบบอย่าง | G7 |
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อ psi |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| เครื่องประดับ | โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| พลัง | 0.2-2.2KW |
| การออกแบบตัวถัง | แบบสั้น |
| ช่วงการควบคุม | 0-100% |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |