| ช่วงแรงบิด | 10 nm - 4000 nm |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว | การควบคุมความเร็วตัวแปรจาก 0.5 รอบต่อนาทีถึง 60 รอบต่อนาที (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| ประเภทควบคุม | เปิด/ปิดการปรับ (ต่อเนื่อง) การวางตำแหน่ง |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -30 ° C ถึง +70 ° C (มาตรฐาน); ช่วงขยายตามคำขอ |
| แรงผลักดัน | สูงถึง 150 kN (พร้อมหน่วยแรงขับ) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ต่ำสุด/สูงสุดในปัจจุบัน | 3.2 มิลลิแอมป์/24 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| ชื่อสินค้า | Masoneilan วัลล์ฟตําแหน่ง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทของหน้าที่ | SA: S2 - 15/30 นาที; ซาร์: S4 - 25/50%, S5 - 25% |
|---|---|
| ช่วงแรงบิด | ดูป้ายชื่อ (ปรับสะดุดได้) |
| ความเร็วเอาต์พุต | อ้างถึงป้ายชื่อ |
| รอบต่อจังหวะ | 1-500 (มาตรฐาน); สูงสุด 5,000 (ตัวเลือก) |
| พลังฮีตเตอร์ | 12.5-25 วัตต์ (110-400 โวลต์กระแสสลับ) |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การออกแบบตัวถัง | แบบสั้น |
|---|---|
| สินค้าอ่อน | buna-n / florosilicone |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| เครื่องประดับ | โซลินอยด์วาล์ว |
| ลักษณะร่างกาย | 2 ทาง |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| สินค้าอ่อน | buna-n / florosilicone |
| เครื่องประดับ | โซลินอยด์วาล์ว |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลังไม้ + การป้องกัน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 90 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t |
| สามารถในการผลิต | 500 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |