| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196 ° C ถึง +450 ° C |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระดับการป้องกันการไหลเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| กำลังจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
|---|---|
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | PF 1/2, NPT 1/2, M20X1.5 |
| ช่วงเอาท์พุท | 0-7 บาร์ (0- 100 psi) |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | PT 1/4, NPT 1/4 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน: –30 ° C ถึง +70 ° C |
|---|---|
| สัญญาณควบคุมแอคทูเอเตอร์ | 4-20MA, 0-10V, เปิด/ปิด |
| ประเภทฝากระโปรง | ประเภทมาตรฐาน |
| ขนาดการเชื่อมต่อสิ้นสุด | 1/2" - 24" |
| ความดันในการทํางาน | 6000psi |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลังไม้ + การป้องกัน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 90 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t |
| สามารถในการผลิต | 500 ชุดต่อปี |
| ชื่อแบรนด์ | Rotork |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 40 V, ขีดจำกัดกระแสไฟภายใน 40 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | 3730 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |