| ชื่อสินค้า | ประเทศจีน วัลล์วควบคุมการไหลของความดันสูง ผู้ผลิต ปรับแต่งด้วย Rotork IQ2 IQ3 IQT IQTM เครื่องดําเนิ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| รุ่น | ช่วงไอคิว |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| Media | GAS |
|---|---|
| Torque range | 30 Nm-3000 Nm |
| Power supply | 3ph/380V/50Hz (other voltage on request) |
| Paint | silver-grey |
| Temperature range | -30°C to +70°C |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | เอทิลีนการแยกอากาศ LNG เหลว |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำน้ำมันก๊าซเหลว ฯลฯ |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | ญี่ปุ่น |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |