| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ระยะความดันเข้า | 1.5 ถึง 6.0 บาร์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 5, 6 และ 7 |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| ประเทศต้นกำเนิด | จีนหรือเยอรมัน |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| โครงสร้าง | การควบคุมแบบรวม |
| ขนาดพอร์ต | ปรับแต่ง |
| แบบ | spirax sarco SP7-10, SP7-11 และ SP7-12 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วอัจฉริยะพร้อมวาล์วควบคุม EZ |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ~ 20 mA DC |
| ยี่ห้อ | spirax sarco |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
|---|---|
| การป้องกันซีล | IP68 |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |