| อุณหภูมิการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้งล้มเหลวปลอดภัยโรตารี่และเชิงเส้น |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ค่าปฏิบัติการ | 0/4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | อืม 250 V |
| วงจรเอาท์พุท | Ex IA IIC |
| การปฏิบัติตาม | EX EAC CE |
| อุตสาหกรรมแอพลิเคชัน | น้ำมันและก๊าซ (ต้นน้ำและกลางน้ำ) |
| น้ำหนัก | 2.25 กิโลกรัมถึง 9.9 กิโลกรัมขึ้นอยู่กับตัวแปรรุ่น |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แอคชูเอเตอร์แบบโรตารี่/เชิงเส้น |
| โปรโตคอล | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +85 ° C (มาตรฐาน); ตัวเลือกลงไปที่ -55 ° C พร้อมใช้งาน |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยตำแหน่ง / การวินิจฉัยขั้นสูง / การวินิจฉัยวาล์วออนไลน์ |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมไร้ทองแดง/ตัวเรือนเสริม 316SS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55°C ถึง +85°C |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยว, ไม่ปลอดภัย / โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20ma เล็กน้อย |
|---|---|
| แรงดันอากาศสูงสุด | 7bar g |
| แรงดันอากาศขั้นต่ำ | 1.4bar g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ° C - 80 ° C |
| สัญญาณอินพุตขั้นต่ำ (ลูป - ขับเคลื่อน) | 3.6mA |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... + 50°C /-40 ... + 65°C |
| ป้อนข้อมูล | 4-20mA |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| ช่วงแรงบิด | 35-3000N.M |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 75dB ภายใน 1m |
| ระดับการป้องกัน | IP67, IP68 เสริม |
| ประเภทระบบทำงานที่ปรับได้ | S4-25%สูงสุด 600 ทริกเกอร์ต่อชั่วโมง |
| ประเภทที่ปรับสัญญาณอินพุตได้ | 4-20MA, 0-10V; 2-10V |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |