| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| พลัง | 0.2-2.2KW |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| ลักษณะร่างกาย | 2 ทาง |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมไฟฟ้าของจีนพร้อมตัวกระตุ้นวาล์วไฟฟ้า ROTORK IQ2 IQ3 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | ช่วงไอคิว |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | แอคชูเอเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | Sipos G7 แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าสำหรับวาล์วควบคุม EWT EZ ของฟิชเชอร์และแอคชูเอเตอร์วาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซิโป |
| แบบอย่าง | G7 |
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| สื่อ | แก๊ส |
| หมายเลขรุ่น | ไอคิว ซีรีส์ |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
|---|---|
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |