| ระดับการป้องกัน | IP67 |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์หรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ℃ ~+80 ℃/-40 ℃ ~+150 ℃ |
| ผลลัพธ์การสื่อสาร | RS485, Modbus; Hart |
| เอาท์พุทเครื่องส่งสัญญาณ | 4 ~ 20ma |
| ความไว | สูงถึง 150: 1 |
|---|---|
| น้ำหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 mA (ลูปแอ็คทีฟหรือพาสซีฟ), โปรโตคอล HART (อุปกรณ์เสริม) |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 / IP67 |
| แอปพลิเคชันทั่วไป | ระดับตัวแยก, ถังเก็บ, ถังกระบวนการ, น้ำมันและก๊าซ, สารเคมี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-30 VDC (ขับเคลื่อนแบบลูป) |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 mA (ลูปแอ็คทีฟหรือพาสซีฟ), โปรโตคอล HART (อุปกรณ์เสริม) |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 / IP67 |
| แอปพลิเคชันทั่วไป | ระดับตัวแยก, ถังเก็บ, ถังกระบวนการ, น้ำมันและก๊าซ, สารเคมี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-30 VDC (ขับเคลื่อนแบบลูป) |
| เอาท์พุต / โปรโตคอล | 4-20 mA พร้อม HART; มูลนิธิฟิลด์บัส; โปรฟิบัส PA |
|---|---|
| แสดง/อินเทอร์เฟซ | จอแสดงผล LCD, จอแสดงผล LCD พร้อม Local Operator Interface (LOI) หรือ LED |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| การติดตั้ง / ที่อยู่อาศัย | ตัวยึดศีรษะ (DIN A), ตัวยึดภาคสนาม, ตัวยึดราง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ความแม่นยำ | ±0.1% |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE, PFA, 316L |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -80°C...200°C,-112°F...392°F |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | G1/2, G 3/4, G 1, G1 1/2 /NPT 1/2, NPT 3/4, NPT 1", NPT1 1/2 |
| กระบวนการความดัน/สูงสุด ขีด จำกัด แรงดันมากเกินไป | สุญญากาศ ...100 บาร์(Vaccum ... 1450 psi) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12-30 VDC (ขับเคลื่อนแบบลูป) |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP66 / IP67 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 mA (ลูปแอ็คทีฟหรือพาสซีฟ), โปรโตคอล HART (อุปกรณ์เสริม) |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยอิเล็กทรอนิกส์อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| ระยะอุณหภูมิ | -200°ซ ถึง +850°ซ |
| ตัวเลือกหน้าแปลน | ANSI คลาส 150 ถึง 1500 |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
|---|---|
| การสื่อสาร | โปรโตคอล4-20 mA HART, WirelessHART, FOUNDATION, Fieldbus, PROFIBUS |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยขั้นพื้นฐานความสมบูรณ์แบบลูป |
| สี | สีฟ้า |
| วัสดุที่เปียกกระบวนการ | 316L SST, โลหะผสม |