| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| หลักการวัด | เรดาร์นำทาง |
| กระบวนการความดัน/สูงสุด ขีด จำกัด แรงดันมากเกินไป | สุญญากาศ...400 บาร์ (สุญญากาศ...5800 psi) |
| การสื่อสาร | 4 ... 20 ma hart profibus pa foundation fieldbus |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -50...+80 °C (-58...+176 °F) |
| ความแม่นยำ | ±0.1% |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE, PFA, 316L |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -80°C...200°C,-112°F...392°F |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | G1/2, G 3/4, G 1, G1 1/2 /NPT 1/2, NPT 3/4, NPT 1", NPT1 1/2 |
| กระบวนการความดัน/สูงสุด ขีด จำกัด แรงดันมากเกินไป | สุญญากาศ ...100 บาร์(Vaccum ... 1450 psi) |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
|---|---|
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| ชื่อสินค้า | โรซมอนท์ 5600 เครื่องส่งระดับราดาร์ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 3 มม. หรือ± 0.03% ของระดับเต็ม |
| วัสดุ | สแตนเลส/ptfe/pp |
| ระยะความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -40°c ถึง +200°c |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | (100~240)VAC, 50/60Hz / (18~28)VDC |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.3%FS / ±0.5%FS |
| อุณหภูมิแวดล้อม | ยูนิตหลัก: (-20~60)°, โพรบ: (-20~80)° |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | (-20 ~ 80) ℃ |
| ระดับการป้องกัน | ยูนิตหลัก: IP65, โพรบ: IP68 |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน เมา เชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน, สแตนเลส, โครเมียม-โมลิบดีนัม |
| พิมพ์ | เครื่องส่งสัญญาณระดับ |
| ความแม่นยำ | ± 0.1% |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลังไม้ |
| ชนิดของเสาอากาศ | ประเภทเลนส์ |
|---|---|
| การป้องกันการระเบิด | ATEX, FM, IECEX, NEPSI Certified |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4 ถึง 20 Ma กับ Hart |
| ตัวกระตุ้น | มีไฟฟ้า |
| เมมเบรนกระบวนการวัสดุ | 316L, AlloyC, แทนทาล, โมเนล, |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| รองรับโปรโตคอล | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |