| ความไว | สูงถึง 150:1 |
|---|---|
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| Test Hole | 4 Holes |
|---|---|
| Mounting | Flanges, Threads, Various Antennae |
| Power Consumption | ≤8W |
| Housing Material | Aluminum, Stainless Steel |
| Power | 0.2-2.2KW |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
|---|---|
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| อายุการใช้งานโมดูลพลังงาน | อายุการใช้งานสูงสุด 10 ปี เปลี่ยนสนามได้ (สั่งซื้อแยกต่างหาก) |
| ตัวเลือกหน้าแปลน | ANSI คลาส 150 ถึง 1500 |
|---|---|
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| ช่วงการวัด | ดิจิตอล หรือ อานาล็อก |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -200°ซ ถึง +850°ซ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| ช่วงการวัด | ดิจิตอล หรือ อานาล็อก |
| อายุการใช้งานโมดูลพลังงาน | อายุการใช้งานสูงสุด 10 ปี เปลี่ยนสนามได้ (สั่งซื้อแยกต่างหาก) |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
|---|---|
| อายุการใช้งานโมดูลพลังงาน | อายุการใช้งานสูงสุด 10 ปี เปลี่ยนสนามได้ (สั่งซื้อแยกต่างหาก) |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| ระยะอุณหภูมิ | -200°ซ ถึง +850°ซ |
|---|---|
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| ตัวเลือกหน้าแปลน | ANSI คลาส 150 ถึง 1500 |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
|---|---|
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| ช่วงการวัด | (0 ~ 5) m / (0 ~ 10) m |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | (-20 ~ 80) ℃ |
| ระดับการป้องกัน | เครื่องมือ: IP65, โพรบ: IP68 |
| แหล่งจ่ายไฟ | (18 ~ 28) VDC |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -200°ซ ถึง +850°ซ |
| ช่วงการวัด | ดิจิตอล หรือ อานาล็อก |
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |