| พิมพ์ | วอร์เท็กซ์โฟลว์มิเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิ |
| การป้องกันทางเข้า | ไอพี 66/67 |
| ความดัน | สูงสุด 100 บาร์ / 1450 psi |
| Working Voltage | DC(18~30)V |
|---|---|
| Conditional | New |
| Maximum Pressure | 200 Barg |
| Protection Level | IP67 |
| Output Accuracy | ±1%F.S |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -200°ซ ถึง +850°ซ |
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| ตัวเลือกหน้าแปลน | ANSI คลาส 150 ถึง 1500 |
| น้ําหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| ตัวเลือกหน้าแปลน | ANSI คลาส 150 ถึง 1500 |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ดิจิตอล หรือ อานาล็อก |
| ช่วงไร้สาย | แอนเทนน์ภายใน (225 m) |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| ความไว | สูงถึง 150:1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดการไหลแบบแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| กระบวนการความดัน/สูงสุด ขีด จำกัด แรงดันมากเกินไป | สูญญากาศ ...+25 บาร์ (สูญญากาศ ...+362.6 psi) |
| หลักการวัด | เครื่องวัดการไหลแบบแม่เหล็กไฟฟ้า |
| การสื่อสาร | 4 ... 20 Ma Hart |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ...+200 ° C (-40 ...+392 ° F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 ฮาร์ท |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ | สูงถึง 1300 °F (705 °C) หรือ 1922 °F (1050 °C) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | 40 ถึง +149 °F (-40 ถึง +65 °C) |
| ประเภทการวัด | ออกซิเจน, เซอร์โคเนีย - จานประสาน |
| ขนาด | ตัวเลือกความยาวของโพรบตั้งแต่ 18 นิ้วถึง 6 ฟุต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 ฮาร์ท |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ | สูงถึง 1300 °F (705 °C) หรือ 1922 °F (1050 °C) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | 40 ถึง +149 °F (-40 ถึง +65 °C) |
| ประเภทการวัด | ออกซิเจน, เซอร์โคเนีย - จานประสาน |
| ขนาด | ตัวเลือกความยาวของโพรบตั้งแต่ 18 นิ้วถึง 6 ฟุต |
| พิมพ์ | วอร์เท็กซ์โฟลว์มิเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิ |
| การป้องกันทางเข้า | ไอพี 66/67 |
| ความดัน | สูงสุด 100 บาร์ / 1450 psi |
| น้ําหนัก | ประมาณ 2.9 ปอนด์ (1330 กรัม) |
|---|---|
| หน่วยความจำแฟลชภายใน | 2 GB NAND และ 32 GB แฟลชขยาย |
| ชั้นวาง | 5.7 นิ้ว (14.5 ซม.) สี VGA ต้านทานจอสัมผัส |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ช็อก | ผ่านการทดสอบการตกหล่นบนพื้นคอนกรีตที่ความสูง 1 เมตร |
| อุณหภูมิ | -40...+240°C / -40...+465°F |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | ไอพี 66/67 |
| ความดัน | สูงสุด 100 บาร์ / 1450 psi |
| การทำซ้ำได้ | ± 0.1% ของค่าที่วัดได้ |
| ช่วงการวัด | 4...20 mA (สูงสุด 20.8 mA) + โปรโตคอล HART |