| ความชื้นสัมพัทธ์โดยรอบ | ≤93%RH |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตัวกำหนดตำแหน่ง | ไม่จำเป็น |
| เส้นผ่าศูนย์กลางเล็กน้อย | DN15 - DN600 (½″ –24″) |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ความไว | สูงถึง 150: 1 |
|---|---|
| น้ำหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| ช่วงความดัน | สูงถึง 40 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20mA/0-10V |
| ตามเงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนด้าย |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ความไว | สูงถึง 150: 1 |
|---|---|
| น้ำหนัก | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| อัตราการอัปเดตไร้สาย | 1 วินาที สูงสุด 60 นาที ผู้ใช้สามารถเลือกได้ |
| ช่วงการวัด | ส่วนต่างสูงสุด 2,000 Psi (137,89 บาร์) |
| สัญญาณเอาท์พุต | สองสาย 4-20 mA พร้อมโปรโตคอล HART |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±2 มม. (มาตรฐานประสิทธิภาพสำหรับของเหลว) |
| แหล่งจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบวนรอบ (สองสาย) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 8-12 สัปดาห์ |
| สัญญาณเอาท์พุต | สองสาย 4-20 mA พร้อมโปรโตคอล HART |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±2 มม. (มาตรฐานประสิทธิภาพสำหรับของเหลว) |
| แหล่งจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบวนรอบ (สองสาย) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 8-12 สัปดาห์ |
| สัญญาณเอาท์พุต | สองสาย 4-20 mA พร้อมโปรโตคอล HART |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±2 มม. (มาตรฐานประสิทธิภาพสำหรับของเหลว) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ขับเคลื่อนแบบวนรอบ (สองสาย) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 8-12 สัปดาห์ |
| การปิดผนึกมาตรวิทยา | ใช่ |
|---|---|
| ความมั่นคง | โดยทั่วไป < ± 0.5 มม. (0.020 นิ้ว) |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 มม. |
| พิมพ์ | มาตรวัดระดับ |
| อัตราการอัปเดต | การวัดใหม่ทุกๆ 0.3 วินาที |