| Product Name | Fisher DVC2000 valve positioner and China pneumatic control valve |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Diagnostics | Yes |
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง + เคสไม้ + การป้องกัน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ชื่อ | Eletro- นิวเมติก Positioner และวาล์ว positioner ราคา EP1000 ชุด koso วาล์ว positioner |
|---|---|
| ชุด | EP1000 |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20mA DC |
| ที่อยู่อาศัย matierial | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ระบบจ่ายอากาศ | 140 ถึง 700 KPa |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม 301K / 332K ตรงผ่านบอลวาล์วสำหรับวาล์ว koso ที่มี Positioner ของ Flowserve 3800 series |
|---|---|
| ชนิด | 301K |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1/2 "(15A) ถึง 16" (400A) |
| ลดขนาดรู | 4 "x3" ถึง 18 "x 16" |
| อันดับ | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 40K |
| ชื่อ | 301R บอลวาล์วทนกรดสำหรับวาล์วควบคุม KOSO พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| ชนิด | 301R |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1 "(25A) ถึง 2 1/2" (65A) |
| ลดขนาดรู | 3 "X 2 1/2" ถึง 4 "X3" |
| อุณหภูมิของของไหล | -0 ถึง + 100 ° |
| ชื่อ | 210E / 220E บอลวาล์วประหลาดส่วนสำหรับวาล์วควบคุม KOSO ที่มี Flowserve 3400 series positioner |
|---|---|
| ชนิด | 210E / 220E |
| ขนาดของร่างกาย | 1 "(25A) ถึง 12" (300A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 600, JIS 10K ถึง 40K |
| Rangeability | 100: 1 |
| ชื่อ | 710E / 720E วาล์วผีเสื้อประหลาด PARA-SEAL สำหรับ KOSO วาล์วควบคุมที่มี Flowserve LOGIX 420 series po |
|---|---|
| สัมพันธ์ | ประเภทแผ่นเวเฟอร์ |
| ชนิด | 710E / 720E |
| ขนาดของร่างกาย | 3 "(80A) ถึง 24" (600A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 20K |