| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Valve Positioner และ China Pneumatic Control Valve |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| Pneumatics | Air or Sweet Natural Gas |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20MA |
| Connections (Supply and Actuator) | 1/2" NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 ถึง 30.0 VDC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 495 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป เพิ่ม 20 Ω เมื่อการสื่อสาร HART ทำงานอยู่ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิการขนส่งและการเก็บรักษา | -40° ถึง 176°F (-40° ถึง 80°C) |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 ถึง 30.0 VDC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 495 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป เพิ่ม 20 Ω เมื่อการสื่อสาร HART ทำงานอยู่ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิการขนส่งและการเก็บรักษา | -40° ถึง 176°F (-40° ถึง 80°C) |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| การป้องกัน | IP66 |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ถึง +85°C |
|---|---|
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| หมายเลขรุ่น | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล SVI3 |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยว ไม่ปลอดภัย โรตารี่และเชิงเส้น |