| แรงดันเอาท์พุท | 0.1-10 บาร์ |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | HART 7/มูลนิธิฟิลด์บัส |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + ฟิลด์บัส HART/รองพื้น |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... + 50°C /-40 ... + 65°C |
| ป้อนข้อมูล | 4-20mA |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| ความไว | ± 0.2% fs |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย 4-20 mA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| วัสดุร่างกาย | สแตนเลสเหล็กคาร์บอนเหล็กหล่อ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Positioner ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล ABB สำหรับวาล์วควบคุมแรงดัน EDP300 ซีรีส์ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉร |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ABB |
| แบบ | EDP300 |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | เครื่องปรับความดัน |
| ชื่อสินค้า | Positioner Master ABB ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอลสำหรับวาล์วควบคุมความดัน EDP300 series ตัวกำหนดตำแห |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เอบีบี |
| รุ่น | อีดีพี300 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | เครื่องควบคุมความดัน |
| ชื่อสินค้า | Masoneilan Digital Valve Positioner |
|---|---|
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน; การวินิจฉัยขั้นสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ลักษณะ | เทคโนโลยีการตรวจจับตําแหน่งที่ไม่ติดต่อง่าย ง่ายและแม่นยํา |
| การเปิด | สูงสุด 10:1 (5:1 สำหรับช่วง 1) |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| ความแม่นยำ | สูง |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |