| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| หมายเลขรุ่น | แขนกลอุตสาหกรรม R-1000 iA 80F หุ่นยนต์ 6 แกนสำหรับการโหลดเครื่องจักร |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ประเภทแสดง | จอแสดงผล LCD |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.05 ° C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแสดง | จอแสดงผล LCD |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.05 ° C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 ฮาร์ท |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ | สูงถึง 1300 °F (705 °C) หรือ 1922 °F (1050 °C) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | 40 ถึง +149 °F (-40 ถึง +65 °C) |
| ประเภทการวัด | ออกซิเจน, เซอร์โคเนีย - จานประสาน |
| ขนาด | ตัวเลือกความยาวของโพรบตั้งแต่ 18 นิ้วถึง 6 ฟุต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | สัญญาณเตือนแบบอะนาล็อก 4-20mA แบบแยกส่วน |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | แอคทูเอเตอร์เมานต์ |