| ผลตอบรับ | ด้วยข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
|---|---|
| แรงดันไฟสูงสุด | 101 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก HART 4-20mA |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุ: กล่องฟิชเชอร์น้ำหนัก: 1.5Kg / set ขนาด: 250MMX100MMX80MM |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| การแสดง | การแสดงทวีคูณหรือการแสดงเดี่ยว |
|---|---|
| ข้อเสนอแนะ | มีข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
| จังหวะ | ช่วงจังหวะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิชเชอร์บรรจุมาตรฐานน้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมจีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล Flowserve 520MD |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Flowserve |
| แบบอย่าง | 520MD |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงสัญญาณเข้า | 4 - 20 mA |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม 301K / 332K ตรงผ่านบอลวาล์วสำหรับวาล์ว koso ที่มี Positioner ของ Flowserve 3800 series |
|---|---|
| ชนิด | 301K |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1/2 "(15A) ถึง 16" (400A) |
| ลดขนาดรู | 4 "x3" ถึง 18 "x 16" |
| อันดับ | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 40K |
| ชื่อ | 710E / 720E วาล์วผีเสื้อประหลาด PARA-SEAL สำหรับ KOSO วาล์วควบคุมที่มี Flowserve LOGIX 420 series po |
|---|---|
| สัมพันธ์ | ประเภทแผ่นเวเฟอร์ |
| ชนิด | 710E / 720E |
| ขนาดของร่างกาย | 3 "(80A) ถึง 24" (600A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 20K |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| แรงดันเอาท์พุท | 0.1-10 บาร์ |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | HART 7/มูลนิธิฟิลด์บัส |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + ฟิลด์บัส HART/รองพื้น |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... + 50°C /-40 ... + 65°C |
| ป้อนข้อมูล | 4-20mA |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |