| เอบีบี TZIDC-210 | 5-100 psi (35-700 kPa), (0.35-7 bar) |
|---|---|
| ใบรับรอง | PED, CUTR, ATEX |
| คะแนนความดันขาเข้า | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| การเชื่อมต่อ | โซลินอยด์ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Supply Media | Non Corrosive Gas |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
| เส้นผ่าศูนย์กลางเล็กน้อย | DN15 ~ DN300 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -45 ℃ ~ 350 ℃ |
| อัตราส่วนที่ปรับได้ | 50:1 |
| วัสดุร่างกายวาล์ว | เหล็กหล่อเหล็กโครเมียม-โมลเบนเนียมสแตนเลส |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| สัญญาณอินพุต (ไฟฟ้า-นิวแมติกส์) | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| แบบอย่าง | IP8000/8100 |
|---|---|
| ขนาด | 3/4 "ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | บตท |
| แรงดันไฟฟ้า | AC / DC 220V, AC 380V ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมกรงที่สมดุลของจีน |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| ระดับการรั่วไหล | ANSI B16.104: IV, V, VI |
| วัสดุตัววาล์ว | เหล็กคาร์บอน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| รุ่น | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C |