| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือกหอย | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Masonelian 21000 Series Globe Valves พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคทูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| แบบอย่าง | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | PNEUMATIC |
| ยี่ห้อ | Masonelian |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันเอาต์พุตสูงสุด | 145 psig |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| การจัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อ psi |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| รุ่น | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C |