| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ 20-90 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การผ่าตัดนิวเมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| หมายเลขรุ่น | SRI990 |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | D30 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |