| อินพุตสัญญาณ | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +85 °C |
| แรงดันลม | 1.4 ~ 8 บาร์ (20 ~ 115 psi) |
| การป้องกัน | IP66 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ขนาดพอร์ต | 1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | - |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ส |
| สัญญาณอินพุต | 4 |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1 |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | KOSO |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6mA |
|---|---|
| ฮิสเทรีซีส | <0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40°C ถึง +85 °C/ -40 °F ถึง +185 °F |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| เอาต์พุต siginal | 4-20 MA |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| การป้องกัน | IP66 |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| ความซ้ํา | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |