| การสื่อสาร | ฮาร์ท |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700 kPa |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 เท่านั้น |
| ความแม่นยำ | ±1.0% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +80°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40° ถึง +85 °C / -40° ถึง +185 °F |
|---|---|
| การหมุนเวียนตามอุณหภูมิ/ความร้อนแบบแห้ง | IEC 60068-2-2 |
| ขีด จำกัด ความชื้น | ตามมาตรฐาน IEC 60068-2-30 |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว ตรงหรือย้อนกลับ |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น; 5...120 มม. / 0.2...4.7 นิ้ว โรตารี; 30...160 องศา. |
| แรงดัน | 1.4-7 บาร์ (20-100 psig) |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | พลังงานต่ำ ≤ 0.08 Nm³/ชม |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| ความจุการไหล | สูงถึง 12.7 Nm³/h (450 scfh) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |