| โปรโตคอลการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, Fisco, Type N, Flame Profate, Noncendive สำหรับ FM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| อินพุตสัญญาณ | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +85 °C |
| แรงดันลม | 1.4 ~ 8 บาร์ (20 ~ 115 psi) |
| การป้องกัน | IP66 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | KOSO |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |