| ความเข้ากันได้ | GULDE ซีรีส์เต็มและแอคชูเอเตอร์อื่นๆ ตรงตามมาตรฐาน IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มาตรฐาน DC 4-20 mA ขั้นต่ำ 8.5V (อนาล็อก) / 9.0V (HART) |
| การกระทำเอาท์พุต | 0.5 ถึง 7 บาร์ จ่ายครั้งเดียวถึง 95% |
| แอร์ซัพพลาย | สูงสุด 7 บาร์ ต้องใช้อากาศแห้งที่สะอาดตามมาตรฐาน ISA 7.0.01 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 85 °C, LCD อาจทำงานต่ำกว่า -20 °C |
| ชื่อ | Logix MD + series position valve ควบคุมแบบดิจิตอลสำหรับ Flowserve |
|---|---|
| แบรนด์ | Logix |
| แบบ | Logix MD + |
| Sub-Type | ดิจิตอล |
| ความจุอากาศ | 20.8 ถึง 30.6 Nm 3 / h @ 4.1 bar (12.2 ถึง 18 SCFM @ 60 psi) |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิโดยรอบ | –40 ถึง 85ºC (-40 ถึง 185ºF) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 520เอ็มดี |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ชื่อสินค้า | Masoneilan 28000 Series Varipak Valve |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -196 ° C ถึง +343 ° C; Varilog: -29 ° C ถึง +343 ° C |
| ความดันระดับ | ANSI 150-1500 (หน้าแปลน), ANSI 150-2500 (Flangeless/Threaded) |
| ตัวกระตุ้น | ไดอะแฟรมสปริง (การกระทำโดยตรง/ย้อนกลับ) |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| ชื่อสินค้า | Flowserve 520MD Digital Valve Positioner |
|---|---|
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| ความซ้ํา | < 0.25% |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| Warranty | one year |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9 VDC ที่ 20ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4-20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9 VDC ที่ 20ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4-20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| ประเภทวาล์ว | ส่วนวาล์วควบคุม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| brand name | Fisher |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |