| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 520เอ็มดี |
| อุตสาหกรรมประยุกต์ | การทําเหมืองแร่, ผงและกระดาษ, เหล็กและโลหะพื้นฐาน, อาหารและเครื่องดื่ม, ข้าวโพดและเอธานอล, การสํารวจ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| ประเภท | 3720 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ความจุอากาศ | 0 5 Nm3 /ชม. @ 4 บาร์ (<0 3 SCFM @ 60 Psi) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.53 Nm3 /ชม. @ 6 บาร์ (0.31 SCFM @ 87 Psi) |
| Product name | China Pneumatic Actuated Ball Valves with Tissin TS800 TS600 Valve Positioner and Norgren Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Tissin |
| Model | TS800 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
|---|---|
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภท | 3661 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| ชื่อสินค้า | Azbil AVP300/301/302 ตำแหน่งวาล์วนิวเมติกสมาร์ท |
|---|---|
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ระบบสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 |
| สัญญาณออก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9 VDC ที่ 20ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4-20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |