| ชื่อ | 301R บอลวาล์วทนกรดสำหรับวาล์วควบคุม KOSO พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| ชนิด | 301R |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1 "(25A) ถึง 2 1/2" (65A) |
| ลดขนาดรู | 3 "X 2 1/2" ถึง 4 "X3" |
| อุณหภูมิของของไหล | -0 ถึง + 100 ° |
| ชื่อ | Valve ซีรีย์วาล์วแรงดันกลับที่มีวาล์วตำแหน่ง 3582I |
|---|---|
| แบรนด์ | เงินสด |
| แบบ | ซีรีย์ FR |
| สัมพันธ์ | เธรด NPTF |
| อุณหภูมิการทำงาน | cryogenic |
| ชื่อ | ซีรี่ส์ 4763 และ 4763-0 และประเภท 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | SAMSON |
| แบบ | 4763-0 และ 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
| ช่วงการทำงาน | -10 ถึง +114% |
| แรงดันไฟฟ้า | 24VDC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Samson Pneumatic Smart Positioner 3730-31001 พร้อมวาล์วควบคุมแบรนด์จีนและสวิตช์จำกัด 4746 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 4746 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| แบบวาล์ว | กล่องลิมิตสวิตช์ |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม 301K / 332K ตรงผ่านบอลวาล์วสำหรับวาล์ว koso ที่มี Positioner ของ Flowserve 3800 series |
|---|---|
| ชนิด | 301K |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1/2 "(15A) ถึง 16" (400A) |
| ลดขนาดรู | 4 "x3" ถึง 18 "x 16" |
| อันดับ | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 40K |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
|---|---|
| ชื่อ | Flowserve บอลวาล์วสแตนเลสวาล์ววาล์วควบคุม AKH2 กับ Koso EP800 ชุดวาล์ว positioner |
| แบบ | AKH2A |
| Sub-Type | เรียงราย |
| ขนาด | DN 15 ถึง 350 NP ถึง 14 |
| ชื่อ | Flowserve บอลวาล์ววาล์วสแตนเลสวาล์วควบคุม AKH7-KP พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Koso 220C |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Atomac |
| แบบ | AKH7-KP |
| Sub-Type | เรียงราย |
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อ | 210E / 220E บอลวาล์วประหลาดส่วนสำหรับวาล์วควบคุม KOSO ที่มี Flowserve 3400 series positioner |
|---|---|
| ชนิด | 210E / 220E |
| ขนาดของร่างกาย | 1 "(25A) ถึง 12" (300A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 600, JIS 10K ถึง 40K |
| Rangeability | 100: 1 |
| ชื่อ | 710E / 720E วาล์วผีเสื้อประหลาด PARA-SEAL สำหรับ KOSO วาล์วควบคุมที่มี Flowserve LOGIX 420 series po |
|---|---|
| สัมพันธ์ | ประเภทแผ่นเวเฟอร์ |
| ชนิด | 710E / 720E |
| ขนาดของร่างกาย | 3 "(80A) ถึง 24" (600A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 20K |
| ชื่อ | ประเภทวาล์ว KP วาล์วแรงดันกลับพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว DVC6200 |
|---|---|
| แบรนด์ | เงินสด |
| แบบ | KP |
| สัมพันธ์ | เธรด NPTF |
| สไตล์ | นำร่องดำเนินการ |