| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมความดัน fisher HP โกลบวาล์ว วาล์วมุม HPA พร้อมแอคทูเอเตอร์ 667 และตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แบบอย่าง | HP |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุม samson พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง 3766,3767 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วพร้อมวาล์วควบคุมไฟฟ้า 3241/337 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3767 3766 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | KOSO วาล์วควบคุม 510T Top Guided Single Seated Globe Valves พร้อม 5200LA ไดอะแฟรมประเภท Actuator วาล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | 510T |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| Features | Easy commissioning |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | flowserve Logix 520MD เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| Communication Protocol | HART 5 or HART 7 |
| การติดตั้งที่มี | การใช้งานแบบสไลด-สแตม ลินิเออร์; การใช้งานแบบโรเตอรี่ |
| Analog Input Signal | 4-20 mA DC |
| ชื่อสินค้า | BR 8a นิวเมติกวาล์วควบคุมโลกที่มี DN 15 ถึง DN 50 ขนาดวาล์วและวาล์ว Positioner ฟิชเชอร์ 3610JP |
|---|---|
| เวอร์ชัน | DIN |
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | BR 8a - เกี่ยวกับลม - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | คอนโทรลเลอร์วาล์วดิจิตอลระยะไกล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 73.3- นิวเมติก - DIN วาล์วควบคุมนิวเมติกพร้อมฟิชเชอร์ 3661 วาล์วดิจิตอล positioner |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 73.3- นิวเมติก -DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ช่วง Cv | 10 ถึง 7000 |
|---|---|
| ขนาดวาล์ว | 2 "ถึง 24" (50 ถึง 600 มม.) |
| ประเภทร่างกาย | โลกสองที่นั่ง |
| แบบ | 41005 ซีรี่ส์ลูกโลกวาล์วแบบมีราง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -320 ° F ถึง + 1050 ° F (-196 ° C ถึง + 566 ° C) |
| ชื่อสินค้า | Vanessa ซีรีส์ 30,000 บนของประเภทให้ทิศทางการปิดประสิทธิภาพที่ได้รับความแน่นกับวาล์วล่าง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3260/3 - ไฟฟ้า - DIN |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | โกลบวาล์ว |
| รายละเอียดสินค้า | วาล์วลดความดัน ขนาดกะทัดรัด น้ำหนักเบา ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ช่วงการตั้งค่าความดัน | ช่วงที่มีจำหน่าย: 5-40 psi / 5-100 psi (0.35-2.8 bar / 0.35-7 bar) |
| อัตราแรงดันขาเข้าสูงสุด | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
| องค์ประกอบตัวกรอง | โพลิเอทิลีนที่มีรูพรุนเผาผนึก ระดับการกรอง 5 ไมครอน |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อมาตรฐาน 1/4 NPT หรือ Rc |