| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมปลอกแขน |
|---|---|
| ขนาด | 1-1/2" ~ 20" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 2500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| การออกแบบการตัดแต่ง | แรงดัน 511GH ที่สมดุล, การลดแรงดันหลายระดับ 520D |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ค่า CV ที่สูงและเสถียรภาพไดนามิกที่ยอดเยี่ยม |
| แอปพลิเคชัน | เหมาะสำหรับงานหนักและบริการรับแรงดันตกสูง |
| ข้อได้เปรียบ 511GH | ต้องใช้กำลังปฏิบัติการเพียงเล็กน้อยเพื่อการควบคุมที่มั่นคง |
| ข้อได้เปรียบ 520D | ป้องกันการเกิดโพรงอากาศและประสิทธิภาพเสียงรบกวนต่ำ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | กันระเบิด ปลอดภัยจากภายใน FISCO ประเภท N ป้องกันไฟ ไม่เผาไหม้ สําหรับ FM |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |