| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| ขนาด | 1/2 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดวาล์ว | DN 15 ถึง DN 50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| วัสดุตัวกระตุ้น | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิ | -196 ° C ถึง 600 ° C (-321 ° F ถึง 1112 ° F) |
| แบบวาล์ว | วาล์วลูกบอล |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักโดยประมาณ 3610J positioners: 2.5 กก. (5.6 ปอนด์) 3620J posi |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักโดยประมาณ 3610J positioners: 2.5 กก. (5.6 ปอนด์) 3620J posi |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ขนาด | 1/2 |
|---|---|
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
|---|---|
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| สื่อ | แก๊ส |
| หมายเลขรุ่น | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |