| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| หมายเลขรุ่น | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
| ประเภทร่างกาย | โกลบวาล์วแบบนั่งคู่พร้อมไกด์ด้านบนและด้านล่าง |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1-1/4" (25A) - 14" (350A) สำหรับ 520C; 3/4" (20A) - 8" (200A) สำหรับ 530C |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150-600, JIS 10K-40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -196°ซ ถึง +538°ซ |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน (RF RTJ), การเชื่อมแบบชน, การเชื่อมแบบซ็อกเก็ต |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| สื่อ | ของเหลวเคมี |
|---|---|
| ประเภทร่างกาย | บอลวาล์วแบ่งส่วนประหลาด |
| ขนาดร่างกาย | 1"(25A)~12"(300A) |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~600, JIS 10K~40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45~+400°ซ |
| วัสดุแผ่นดิสก์ | สแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C / -320.8 ถึง 797 °F |
| ระดับความดัน | คลาส 125 ถึงคลาส 300 |
| โครงสร้าง | โกลบวาล์ว |
| วัสดุฝากระโปรง | สแตนเลส |
| วัสดุแผ่นดิสก์ | สแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C / -320.8 ถึง 797 °F |
| ระดับความดัน | คลาส 125 ถึงคลาส 300 |
| โครงสร้าง | โกลบวาล์ว |
| วัสดุฝากระโปรง | สแตนเลส |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |
|---|---|
| การรั่วไหล | ความจุวาล์วพิกัด 0.01% X |
| แรงดันที่กำหนด | PN1.6~42MPa แอนซี่ 150~2500LB |
| ซับใน | PFA โปร่งแสง แปรรูป |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ± 1% |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 630 ซีรีส์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| ขนาดตัวถังและรูปแบบการเชื่อมต่อปลายท่อ | 1/2NPT |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 Series Intelligent Valve Controller |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันไฟสูงสุด | 150 psig |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L / C, D / A, D / P, T / T |