| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทร่างกาย | วาล์วปีกผีเสื้อ PARA-SEAL ประหลาด |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 3" (80A) ~ 24" (600A) |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~300, JIS 10K~20K |
| อุณหภูมิของเหลว | -196°ซ ~ +500°ซ |
| การเชื่อมต่อ | ชนิดเวเฟอร์ หน้าแปลน (RF) |
| ประเภทร่างกาย | วาล์วผีเสื้อหล่อร่างกาย |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 3" (80A) ~ 60" (1500A) |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~900, JIS 5K~63K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45°ซ ~ +600°ซ |
| การเชื่อมต่อ | ประเภทเวเฟอร์, ประเภทเวเฟอร์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |