| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| ความดันอุปทาน | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| ประเภท | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก |
|---|---|
| แรงกดดันในการดำเนินงาน | 3.0 - 4.2 บาร์ /44 - 60 psi |
| แทง | 1890 - 22800 N / 424 - 5125 lb.f |
| ชุด | VD - การแสดงเดี่ยวเชิงเส้น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -55 ...+85 ° C / -67 ...+185 ° F |
| ประเภทฝากระโปรง | มาตรฐานหรือความร้อนกระจายไป |
|---|---|
| การออกแบบการตัดแต่ง | สมดุลหรือไม่สมดุล |
| ลักษณะการไหล | การเปิดเปอร์เซ็นต์/เชิงเส้น/ด่วนเท่ากัน |
| คะแนนการรั่วไหล | Ansi Class IV-VI |
| ระดับการลดเสียงรบกวน | เป็นไปตามมาตรฐาน IEC |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | ND 9000 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Minimum signal | 3.6 mA |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| ขนาดวาล์ว | 1 ·1½· 2 ·2½· 3 · 4 |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| คะแนนความดัน | ชั้น 125 ชั้น 150 ชั้น 300 |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| ระดับการป้องกัน | IP 54 |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทานภายใน | 500Q(กระแสตรง 20mA) |
| ช่วงความดันอากาศเข้า | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| ช่วงการเดินทาง | 10~150 มม. (จังหวะตรง), 0~90°C (จังหวะเชิงมุม |
| ขนาดการเชื่อมต่อทางอากาศ | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| ขนาด | 2" - 48" |
|---|---|
| การให้คะแนน | ASME 150 - 2500 หรือ API 3000 - 10,000 ระดับความดันที่สูงขึ้นตามคำขอ |
| ทั้งหมด | ได้รับการรับรอง EN14382 (เดิมคือ DIN3381) ปิดสนิทใน 2 วินาที |
| การกำหนดอื่น ๆ | ระบบปิดเครื่องเพื่อความปลอดภัย (SSD) ระบบ Safety Instrumented (SIS) Safety Instrumented Function (SI |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขึ้นอยู่กับความต้องการ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |