| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กวาล์วแบบหมุน DVGW MN และ DIN รุ่น DN 25 ถึง DN 200 ขนาดวาล์วโดยไม่ต้องซับ |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | DVGW MN - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วปลั๊กโรตารี่ |
| ชื่อสินค้า | Rotork YT-1000R ตำแหน่งวาล์วอิเล็กโทรนิวเมติก |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 1.4 ถึง 7 บาร์ / 20 ถึง 102 psi |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| การป้องกันอิง | IP66 |
| การสั่งงานวาล์ว | รีเซ็ตด้วยตนเอง, โซลินอยด์ - ออกฤทธิ์โดยตรง |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| สื่อ | อากาศ|น้ำ |
| ขนาดท่อ / พอร์ต | 1/4 " |
| ประเภทพอร์ต | เอ็นพีเอฟ |
| พิมพ์ | บอลวาล์วควบคุมชนิด V |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| ตัวต่อตัว | ISA S75.04 (ANSI คลาส 150~600) |
| ประเภทหน้าซีล | WF, WJ, RF, RTJ, FF |
| พิมพ์ | วาล์ว Butterfly triple offset |
|---|---|
| ขนาด | 3" ~ 120" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 2500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน สแตนเลส เหล็กดูเพล็กซ์ |
| โครงสร้างแหวนซีล | กราไฟท์โลหะ, โลหะ PTFE, แหวนโลหะ |
| การดำเนินการ | ฤดูใบไม้ผลิกลับ |
|---|---|
| การรับรอง | SIL มีความสามารถ |
| ประเภทการควบคุม | เปิดปิด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิค |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติก |
| แบบอย่าง | Spirax Sarco HV3 ทองสัมฤทธิ์ลูกโลกหยุดวาล์วสำหรับการใช้งานอากาศในน้ำของน้ำไอน้ำด้วย handwheel |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| ยี่ห้อ | สไปแร็กซ์ ซาร์โก |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 มิลลิแอมป์ |
| การสั่งงานวาล์ว | รีเซ็ตด้วยตนเอง, โซลินอยด์ - ออกฤทธิ์โดยตรง |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| สื่อ | อากาศ|น้ำ |
| ขนาดท่อ / พอร์ต | 1/4 " |
| ประเภทพอร์ต | เอ็นพีเอฟ |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |