| ประเภท | 3610J |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar, สัญญาณนิวเมติก |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมนิวเมติกของจีนพร้อมตัวกระตุ้น Rotork Dvc2000 Positioner 67 |
|---|---|
| แบบอย่าง | DVC2000 |
| พิมพ์ | ตัวควบคุมวาล์วดิจิตอล |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบบูรณาการ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ปลอดภัยจากภายใน | คลาส 1, โซน 0, AEx Ia IIC; คลาส I ดิวิชั่น 1 กลุ่ม A, B, C, D |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | -20 °C ถึง +80 °C (-4 °F ถึง +178 °F) |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | Westlock มอนิเตอร์ตำแหน่งหมุนลิมิตสวิตช์ 2200 ซีรีส์และ 2600 ซีรีส์สำหรับวาล์ว EZ ของฟิชเชอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | 2543 และ 2600 |
| แบบอย่าง | เวสล็อค |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| ชื่อสินค้า | วาล์วกลมควบคุมปนูมาติกของจีน พร้อมซัมสัน 3730 3731 วัลล์ปอยเซชั่นและ 3963 วัลล์ปอลเลนอยด์พร้อมสต็อค |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซัมซอน |
| รุ่น | 3730 3731 ตำแหน่งวาล์ว |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แรงบิด | 34~13500Nm |
| อุตสาหกรรม | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 3200เอ็มดี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| Flowserve Foxboro Valve Positioner 3200MD พร้อมวาล์วควบคุมผีเสื้อและตัวควบคุมตัวกรอง 67CFR AS | Oem |
|---|---|
| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
| กว้างนาม | 2.5 |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| ประเภท | 3725 ตัวกำหนดตำแหน่งไฟฟ้า |
|---|---|
| ตัวแปรอ้างอิง | 4 ถึง 20 mA |
| การท่องเที่ยว | 5 ถึง 50 มม |
| เปิดมุม | 24 ถึง 100 ° |
| กระแสไฟฟ้าต่ำสุด | 3.8 mA |
| ฮิสเทรีซิส | ≤ 1.0% |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| การแก้ไข | ≤ 0.25% |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |